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WIZARA YA MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WANAWAKE NA  

MAKUNDI MAALUM 

 

 

 

 

TAARIFA KWA UMMA 

KULAANI VITENDO DHIDI YA UDHALILISHAJI WA KIJINSIA  

Dodoma, 5 Agosti, 2024 

Kuanzia tarehe 4 Agosti, 2024 kuna video imesambaa kwenye mitandao ya kijamii 
ikimuonesha mwanamke anayesemekana anatoka eneo la Yombo Dovya, Jijini Dar 
es Salaam akifanyiwa vitendo vya udhalilishaji kinyume na sheria na maadili ya 
nchi. 
 

Wizara inaungana na Jeshi la Polisi Tanzania kukemea vitendo vya unyanyasaji na 
udhalilishaji wa kijinsia vinavyoendelea kutokea katika jamii yetu ikiwemo mitandao 
ya kijamii. Aidha, nitumie fursa hii kuwasihi Wananchi wote kutofumbia macho 
vitendo hivi na kutoa taarifa ya matukio kama haya kwa Jeshi la Polisi Tanzania ili 
hatua za kisheria ziweze kuchukuliwa.  
 

Wizara inatumia fursa hii kusisitiza wananchi kuzingatia Sheria, Mila, Miiko, Desturi 
na Maadili ya Mtanzania katika kushughulikia masuala mbalimbali ya mahusiano 
kuliko kujichukulia Sheria mkononi.  

 
Tanzania bila ukatili wa kijinsia, inawezekana! 
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